Programu ya Shule Salama imetekelezwa katika shule kote Australia ikifundisha itikadi za kijinsia za LGBT kwa watoto wakati utambulisho wao wa kijinsia unakua na wakati wana hatari ya kuchanganyikiwa kijinsia. Australia baadaye imeona mlipuko katika idadi ya watoto wanaopelekwa kwenye kliniki za kijinsia. Tovuti ya CAUSE ina nakala nyingi za kitaalam juu ya jinsia, Dysphoria ya Jinsia, Tiba ya Uongofu, Mabadiliko ya Jinsia na Shule Salama, na wataalamu kama Profesa John Whitehall, Profesa Dianna Kenny na wengine wengi.
Shule salama na kugonga kidole

Shule salama.

Itikadi za Jinsia Mashuleni.

Uhamishaji wa Wanawake & Utambuzi na Kidole

Karatasi za Utaalam juu ya Transgenderism.

Madaktari wa matibabu wanaelezea ukweli wa Transgenderism.

Prof John Whitehall _005 akiwa na Kidole

Prof John Whitehall Anaandika katika Jarida la Quadrant kuhusu Jinsia Dysphoria.

Vizuizi vya Homoni na vitu vyote Transgender.

Ukurasa wa Mbele wa Video Rev_004

Ushauri na Tiba Inayofanya Kazi.

Wasagaji wawili wa zamani, mashoga wa zamani na mazungumzo ya zamani juu ya kuacha maisha yao ya zamani ya LGBT. Zaidi 13 walishiriki hadithi zao zilizoandikwa juu ya ushauri nasaha uliwasaidia.

Walter_Heyer_Laura & Kidole

Wavuti ya Majuto ya Walt Heyer ya Majuto.

Walt Heyer aliishi kama mwanamke Laura kwa miaka 10 kabla ya kubainika na kukubali kuwa mtu hatabadilisha jinsia yao.

Mwanasaikolojia mkondoni_2_Tapping_Finger

Haja ya Kupata Washauri.

Zipate hapa.

Itikadi za Jinsia za Shule Salama.

Itikadi Salama za Gende za Shule - Jones Lathem Devine (Mshale)

Wanafunzi katika Darasa la Uchezaji wa Tabia za LGBT

Programu ya Shule za Salama ya itikadi za kijinsia iliagizwa na kikundi cha watu ambao msimamo wao ulikuwa wa heshima kwa kuwa hapo awali ulibuniwa kushughulikia shida ya uonevu.
Imekuwa nini badala ya kusukuma mipaka zaidi ya upeo ambao ilifadhiliwa. Tunasimama pamoja na tunaunga mkono Serikali ya Muungano wa Shirikisho katika kuondoa ufadhili na msaada kwa mpango huu katika hali yake ya sasa.
Ajenda inayosukumwa na muungano wa Shule Salama inalenga vijana na watoto katika umri hatari sana na inakusudia kuwatenganisha na msingi wao wa kifamilia na maadili ya jamii kuzingatia raia wote. Tunakuomba ubadilishe umakini kutoka kwa programu hii na kuelekea programu bora inayolenga kukabiliana na ujumuishaji na kukubalika SIYO msingi na upendeleo kwa jinsia na ujinsia.

Dysphoria ya Jinsia ya Utoto. Mfululizo wa Video 12 na Nakala.

Machafuko ya Kimapenzi. Tiba ya Homoni. Uchunguzi wa Ufufuaji wa ngono. Ushauri wa Kisaikolojia. Imefafanuliwa Uhalisia.
Prof John Whitehall _Play_White

PROFESA JOHN WHITE.

Tazama video hizo kwa Kiingereza au tumia mtafsiri wa Google kwenye ukurasa huu kusoma nakala katika lugha yako.

Mzazi yeyote anajua kwamba wakati wa kuzungumza watoto, kuna maeneo mengi ambayo inaweza kuwa vigumu kukabiliana na kila mtoto anahitaji mpango wake wa utunzaji. Lakini sisi wote tunajua kwamba moto ni hatari, kwa hiyo tunawaonya watoto wa hatari kwa njia ambayo wanaweza kuelewa. Hatukuruhusu kujifunza kwamba moto ni hatari kwa kuwaacha kucheza nao. Macho na maumivu yangeonekana baada ya uharibifu utafanyika kama hii ilikuwa hivyo. Kwa namna hiyo, kwa nini tunapaswa kuulizwa kuruhusu watoto wetu kushiriki katika programu ambazo kwa asili huwauliza watoto kusimamisha imani yao katika kitengo cha familia zao kwa kutoa uongozi unaohitajika kufanya kazi kwa njia ya masuala ya ujana, kukomaa na maendeleo na kuwa chini ya "elimu" vizuri zaidi ya upeo wa kupambana na unyanyasaji na kukubalika kwa tofauti. Hata hivyo hii ndiyo mpango wa Shule ya Salama inatuomba kufanya.

Mjumbe wa Bunge la Australia Bwana Andrew Haste.

Andrew Hastie_003

Mbunge Andrew Hastie azungumza juu ya mpango wa "Shule salama" katika Bunge la Australia.

Fahamu ajenda na usawazishe uwanja wa kucheza - tafuta ni kwanini programu hii inafundishwa tu nyuma ya milango iliyofungwa na bila chaguo lolote la mzazi. Ikiwa usalama wa watoto wetu ni wa umuhimu wowote, inapaswa kuwa wazi kwa uchunguzi na kuhusika na wale wote wanaohusika na kulea kwa vijana kuelewa kwamba sisi ni wanadamu tofauti, sawa kwa njia zote. Uliza nakala ya mtaala, na ikiwa una bahati ya kupata shule iliyo tayari kutoa yaliyomo, uwe tayari kuelewa wito wa kuchukua hatua tulioweka mbele yako.

Mtaalamu wa Shule ya Salama wa Roz Ward anakiri kwamba Shule salama sio juu ya unyanyasaji.

Wadi ya Roz Iliyopatikana Katika Shule Salama_006

Mbuni wa Roz wa Mpango wa "Shule salama" anakubali kuwa Shule Salama sio juu ya uonevu.

Kwa wale ambao bado huja tayari kutoa haki zako kama mzazi kufundisha na kuongoza watoto wako kwa njia ya kuaminika mara nyingi ya kutosha na ya kuchanganyikiwa ya ujauzito na kukomaa, tafadhali tumia! Sasa ni wakati wa kujiunga na usaidizi wa kuondolewa kwa programu hii ya majaribio na ya kugawa.

Mama anazungumza juu ya kugundua itikadi za kijinsia ambazo mtoto wake anafundishwa shuleni.

Cella White_003

Hadithi ya Cella kuhusu watoto wake na Programu ya "Shule salama" shuleni kwao.

Hapa ni jinsi gani unaweza kuunganisha jumuiya yetu kwa kuendeleza kikamilifu hisia ya kuingizwa na kukubalika:
  • Kuwa hai katika shule yako. Tafuta ni mipango gani ya jamii wanayo sasa kwa kusherehekea wanadamu wa kipekee ambao hufanya jamii - jiunge na kusherehekea hafla nyingi ambazo shule huweka ili kusaidia wanachama wote wa jamii ya shule zao - sio wale tu ambao ajenda zao zinaweza kuelekezwa kwa ngono kitambulisho kama msingi wa kuwa.
  • Tafuta kile shule yako inafundisha na mipango wanayotumia kufundisha watoto na vijana juu ya kukubalika katika aina zake ZOTE - juu ya usawa, huruma, na uelewa wa utofauti katika aina zote. Saidia shule yako kwa kufahamishwa na kuelewa kuwa SALAMA hailingani na walio wazi tu kingono.
  • Rudisha neno SALAMA - hakikisha kuwa sio tasifida kwa utunzaji wa watoto zaidi ya ufahamu wao na mwelekeo wa asili wa udadisi. Watoto hukomaa kwa viwango tofauti na programu hii hairuhusu hii. Inalazimisha itikadi na uamuzi katika maeneo nyeti kabla watoto wengi wako tayari kuelewa ukubwa na maisha marefu ya uchaguzi unaofanywa. Ukomavu na ukomavu wa kijinsia HAUWEZI kulazimishwa na njia ya kuondoa ushiriki wa wazazi mpango huu unakubali, sio mpango wa afya tunapaswa kukaa chini na kukubali. SEMA HAPANA! na hakikisha shule yako inajua uamuzi wako.
  • Ikiwa watoto wako bado hawaja shuleni, jifunze kuhusu shule za eneo lako kwa kuwahamasisha na kuomba kutembea wakati wa kuruka au kipindi cha bure. Tazama jinsi watoto wanavyoingiliana na kuangalia watoto wa kukubali NATURAL kuwa na wengine wa vitendo.
  • Andika kwa eneo lako Mbunge au Waziri Mkuu na wawajulishe kuwasaidia Serikali ya Shirikisho ili kuondoa programu hii kwa ajili ya mpango wa uwazi zaidi na wa kazi. Kwa SAFE kutaanisha zaidi ya ujuzi wa ngono na kuingiza kukubalika katika fomu ZAKE zote. Mpango unaounga mkono kitengo cha familia na inaruhusu kufanya kazi katika kufundisha kizazi kijacho maadili na ufahamu wa msingi ambayo Programu ya Shule ya Salama inataka kuiondoa.
  • Kabla ya kupiga kura, hakikisha unajua kila mgombea anayeunga mkono na mipango ya kuidhinisha. Tumia kura yako kwa uzito na kutuma ujumbe kwa wagombea kwamba huwezi kuvumilia uondoaji wa haki za familia.
Serikali inaweza tu kutoa kile tunachotaka, ikiwa tunawaambia kwanza. Kuelewa na kusherehekea uwezo wako kama mzazi kuongoza mtoto wako. Ikiwa una shida katika kuzungumza na kuelewa jukumu lako, tafuta na ujiandikishe katika mipango ya msaada wa wazazi inayoendeshwa na vituo vya jamii. Sio chaguo salama kuwaacha watoto wako kushiriki katika programu ambayo imefunga milango yake juu yako na inahimiza siri na "faragha" iliyochochewa na chaguo kinachoitwa Safe Schools.
Usiruhusu mpango huu uweke chini-TEAR IT DOWN!

Wasiliana nasi. Barua pepe: sababu.victoria@gmail.com

Tusaidie kulinda watoto wetu.

Changia kwa SABABU. Benki: NAB BSB: 083-547 ACC: 87-690-0206


src = ”https://code.responsivevoice.org/responsivevoice.js?key=zodw83qY”>

Hits: 1580

Kitabu ya Juu